Chương Trình Khuyến Mãi

 
 

Xe Bus Hà Tiên Đi Campuchia

Đăng lúc: Thứ sáu - 21/06/2013 10:48 - Người đăng bài viết: lê văn toàn

Theo thỏa thuận của ngành giao thông công chính hai nước, tuyến xe bus liên vận quốc tế Từ TX Hà Tiên, Kiên Giang đến các Thành Phố lớn, điểm du lịch thuộc vương quốc CAMPUCHIA - THAILAND và ngược lại được tăng từ một lên hai chuyến mỗi ngày. Tuyến: cửa khẩu Hà Tiên ( Xà Xía ) đi Biển Kep, Kampot, Sihanouk Ville, Phnompenh, Siem Riep, Koh Kong, Trat, Pattaya,Kong Chang, Bang Kok.

Xe Bus Hà Tiên Đi Campuchia

Xe Bus Hà Tiên Đi Campuchia

* Xe Bus máy lạnh chạy suốt tuyến từ  Hà Tiên đi Campuchia - Thái Lan   và ngược lại.
* Xe bus Hà Tiên đi Sihanoukville khứ hồi, vé tàu đi đảo Kohrong - kohrong samloem.
* Trung chuyển bằng taxi miễn phí trong nội ô thị xã Hà Tiên.
* Dịch vụ làm Visa Campuchia cho khách Nước ngoài,  thủ tục Check in - Check out cho khách Việt Nam.
* Cho thuê xe du lịch tại cửa khẩu Xà Xía đi Campuchia từ 4 chỗ, 7 chỗ, 16 chỗ 29 chỗ, 35 chỗ và 45 chỗ đi tour riêng.

Bảng Giá Vé Xe Bus Năm 2016
 
STT Chuyến đi Giờ khởi hành

 
Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD
Tàu Cao Tốc Sihanouk Ville Ra Đảo Kohrong và Kohrong Samloem
Ngoài tuyến xe bus cửa khẩu Xà Xía chạy hằng ngày từ Hà Tiên sang Campuchia thì Cty còn đưa vào hoặc động tàu cao tốc từ bến tàu Sihanoukville ra đảo KohRong Samloem với 3 chuyến mỗi ngày. Đây là tàu cao tốc chất lượng cao được đóng mới hoàng toàn với vận tốc hiện tại khách đi tàu chỉ mất 40 phút là đến đảo Kohrong samloem. Tàu chuyên chở được 140 khách với 3 chuyến khứ hồi mỗi ngày


Tàu Ra Đảo Kohrong Samloem Sihanoukville

Với loại tàu cao tốc này khách có thể rút ngắn thời gian từ cãng Sihanoukville ra đảo, tàu chạy nhanh, an toàn và tiết kiệm. Khách không phải say sóng khi đi tàu chậm và mất nhiều thời gian lên đênh trên biển. Tàu có khoang hành khách với ghế ngồi rộng có máy lạnh, có khu vực phía sau ngắm cảnh cho khách....
Bảng Giá Vé Tàu
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
SHV – Kohrong - Samloem 09h00 – 12h00 - 14h00 40’ 20USD/ khứ hồi
Kohrong - Samloem -  SHV 10h00 – 13h00 - 16h00 40’

Cho Thuê Xe Từ Hà Tiên Đi Campuchia và Ngược Lại:
Dịch vụ cho thuê xe tại cửa khẩu Xà Xía - Cửa khẩu quốc tế Hà Tiên đi Sihanoukville Campuchia theo nhu cầu. Xe có thể đón ở bến xe Hà Tiên, bến tàu Hà Tiên, khách sạn Hà Tiên đi thẳng sang Campuchia mà không cần đổi xe khác. Các tuyến thường đi như Hà Tiên đi biển Kep, Bokor, Kampot, Sihanoukville, thủ đô PhnomPenh, Siêm Riệp, Thái Lan..


Tài xế biết cả tiếng Khơmer và tiếng Việt phục vụ vui vẻ, nhiệt tình.. Chúng tôi tin chắc rằng đội xe du lịch của chúng tôi sẻ làm quý khách thật sự hài lòng!

STT

ÁP DỤNG ĐI 1 CHIỀU

XE 4 – 7 CHỖ

XE 16 CHỖ
 

XE 25 CHỖ
 

XE 35 CHỖ
 
01
CỬA KHẨU – BIỂN KEP
50$
50$
70$
150$
02
CỬA KHẨU - NÚI BOKOR
90$
120$
180$
250$
03
CỬA KHẨU - PHNOMPHENH
90$
120$
180$
250$
04
CỦA KHẨU – SIHANOUK VILLE
90$
120$
180$
250$
05
CỬA KHẨU – SIEM REAP
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
 

Xe Hà Tiên đi Campuchia là loại xe chất lượng cao, máy lạnh, ghế ngã, làm thủ tục check in - out nếu quý khách cần giúp, visa Campuchia cho khách mang quốc tịch nước ngoài. Ngoài dịch vụ cho thuê xe 7 chỗ đi Sihanoukville Campuchia thì chúng tôi còn cho thuê các loại xe khác như xe 4 chỗ,7 chỗ, xe 16 chỗ, xe 25 chỗ, xe 35 chỗ và xe 45 chỗ
Xe 4 chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Xe 7 chỗ Hà Tiên đi Campuchia

Xe 16 chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Xe 29 chỗ Hà Tiên đi Campuchia

Xe 35 chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Xe 45 chỗ Hà Tiên đi Campuchia
 
Hướng Dẫn Đặt Vé Boat + Bus 
- Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.
- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.


Điện thoại khi cần tư vấn thêm : 02972.630000 - 0944440235 mr Toàn ( face: https://www.facebook.com/levantoankg )
Mail đặt dịch vụ: info@dulichhatien.vn
(trả lời trong vòng 20phút từ 8h -11h30 và 13h30 -15h30 các ngày trong tuần )
Mail thuê xe đi riêng: info@thuexekiengiang.com


HƯỚNG DẪN ĐI CAMPUCHIA TỪ ĐẢO PHÚ QUỐC: XEM TẠI ĐÂY
HƯỚNG DẪN ĐI CAMPUCHIA TỪ CẦN THƠ: XEM TẠI ĐÂY
HƯỚNG DẪN ĐI CAMPUCHIA TỪ TP HCM: XEM TẠI ĐÂY
Tác giả bài viết: Toàn
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 201 trong 41 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin cũ hơn

Ý kiến bạn đọc

 

Giãm Giá Xe Bus Từ Hà Tiên Đi Campuchia