Xe Bus Hà Tiên Đi Sihanouk Ville|Kep|Kampot|PhnomPenh

Đăng lúc: Thứ năm - 10/09/2015 22:31 - Người đăng bài viết: admin

Xe bus chất lượng cao từ Hà Tiên, Kiên Giang khởi hành đi Campuchia hằng ngày qua cửa khẩu quốc tế Hà Tiên. Xe máy lạnh, chạy suốt tuyến.

Xe Bus Hà Tiên Đi Sihanouk Ville|Kep|Kampot|PhnomPenh

Xe Bus Hà Tiên Đi Sihanouk Ville|Kep|Kampot|PhnomPenh

Cty Hà Tiên Mekong năm 2010 có đưa vào hoặt động chuyến xe bus cửa khẩu Hà Tiên, Kiên Giang đi các điểm du lịch ở Campuchia với 2 chuyến hằng ngày. Xe bus Hà Tiên đi Sihanoukville qua Campuchia đường cửa khẩu Xà Xía nay là cửa khẩu quốc tế Hà Tiên. Chuyến xe bus Xà Xía đi Sihanoukville này có máy lạnh và chạy suốt tuyến từ Hà Tiên đi Kep, Kampot, Sihanouk Ville, Núi Bokor, thủ đô PhnomPenh

Văn phòng xe bus đi Campuchia đặt tại chợ Hà Tiên, có xe trung chuyển đưa đoán khách miễn phí. Nếu khách từ Campuchia về Hà Tiên củng có 2 chuyến mỗi ngày khởi hành từ Sihanouk Ville đi Kep, Kampot, Bokor, Hà Tiên.

Ngoài tuyến xe bus máy lạnh Hà Tiên đi Campuchia nếu khách muốn đi riêng thì chúng tôi có cho thuê xe 4 chỗ, 7 chỗ, 16 chỗ, 29 chỗ, 45 chỗ chạy tour từ Hà Tiên đi du lịch Campuchia theo lịch trình của quý khách.
Bảng Giá Vé Xe Bus Năm 2016
 
STT Chuyến đi Giờ khởi hành

 
Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD

 


STT

Tuyến Đi/ 1ngày

XE 4 – 7 CHỖ

XE 16 CHỖ
 

XE 25 CHỖ
 

XE 45 CHỖ
 
01
CỬA KHẨU – BIỂN KEP
50$
50$
70$
100$
02
CỬA KHẨU - KEP - NÚI TÀ LƠN
90$
100$
130$
150$
03
CỬA KHẨU - PHNOMPHENH
90$
110$
150$
180$
04
CỦA KHẨU – SIHANOUK VILLE
80$
120$
150$
180$
05
CỬA KHẨU – SIEM REAP
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
 

 
Cty còn đưa vào hoạt động tàu cao tốc từ cãng Sihanouk Ville đi đảo Kohrong và Kohrong Samloem với 2 chuyến hằng ngày. 
Bảng Giá Vé Tàu Từ Sihanoukville - Kohrong Samloem
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
Sihanoukville – Kohrong Samloem 09h00 – 12h00 - 14h00
 
40’
20USD
Kohrong Samloem -  Sihanoukville 10h00 – 13h00 - 16h00 40’
 

HƯỚNG DẪN ĐẶT DỊCH VỤ QUA MAIL
- Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.

- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.

Liên Hệ Đặt Vé - Tư vấn thêm dịch vụ:     
Điện Thoại: 0772630000 - 0944440235 ( Toàn)
Mail đặt bus + Tàu: info@dulichhatien.vn
M
ail đặt xe đi riêng: info@thuexekiengiang.com

 
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 10 trong 2 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Ý kiến bạn đọc

 

Chương Trình Khuyến Mãi