Chương Trình Khuyến Mãi

 
 

Xe Bus Từ Hà Tiên Đi Sihanouk Ville Campuchia

Đăng lúc: Thứ bảy - 21/02/2015 20:09 - Người đăng bài viết: lê văn toàn

Cty chúng tôi có mở tuyến xe bus chất lượng cao từ Hà Tiên đi Sihanouk ville Campuchia hằng ngày. Xe có máy lạnh và chạy xuốt tuyến từ Hà Tiên qua cửa khẩu quốc tế Hà Tiên ( cửa khẩu Xà Xía ) đến Sihanoukville.

Xe Bus Từ Hà Tiên Đi Sihanouk Ville Campuchia

Xe Bus Từ Hà Tiên Đi Sihanouk Ville Campuchia

          Với dịch vụ xe bus chất lượng cao chạy hằng ngày tuyến cửa khẩu Xà Xía Hà Tiên đi các điểm du lịch ở Campuchia như biển Kep, Kampot, Núi Bokor, Sihanouk ville, thủ đô Phnompenh, Siêm Riệp với 2 chuyến hằng ngày. Có xe trung chuyển đưa đón khách tại bến tàu Hà Tiên và bến xe Hà Tiên, các khách sạn tại Hà Tiên.

Bảng Giá Vé Xe Bus Năm 2016
 
STT Chuyến đi Giờ khởi hành

 
Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD

Cho Thuê Xe Cửa Khẩu Xà Xía Hà Tiên Đi Campuchia
Ngoài tuyến xe bus chạy hằng ngày thì chúng tôi còn cho thuê xe ô tô các loại từ 4 chỗ - 16 chỗ và 29 chỗ tại cửa khẩu Hà Tiên đi Campuchia, xe chất lượng tốt, có máy lạnh, tivi...tài xế nhiệt tình, nói được tiếng việt và khơmer

STT

Tuyến Đi/ 1ngày

XE 4 – 7 CHỖ

XE 16 CHỖ
 

XE 25 CHỖ
 

XE 45 CHỖ
 
01
CỬA KHẨU – BIỂN KEP
50$
50$
70$
100$
02
CỬA KHẨU - NÚI BOKOR
90$
100$
130$
200$
03
CỬA KHẨU - PHNOMPHENH
90$
110$
150$
250$
04
CỦA KHẨU – SIHANOUK VILLE
80$
120$
150$
250$
05
CỬA KHẨU – SIEM REAP
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
 
Tàu Cao Tốc - TauTàu Nhanh (Speed Boat) Ra Đảo Kohrong Samloem    
Để phục vụ trọn gói nhu cầu tham quan của khách du lịch thì Cty còn mở thêm tuyến tàu cao tốc từ cãng Sihanoukville ra đảo Kohrong Samloem (Speed boat ) với 3 chuyến hằng ngày để phục vụ khách tham quan đảo.
Bảng Giá Vé Tàu Từ Sihanoukville - Kohrong Samloem
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
SHV – Kohrong  - Samloem
Kohrong - Samlome - SHV
9h00 - 12h00 - 14h00
10h00 - 13h00 - 15h00
40’ 20USD
 

Hướng Dẫn Đặt Vé Boat + Bus 
- Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.
- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.

Điện thoại khi cần tư vấn thêm : 0772.630000 - 0944440235
Mail đặt dịch vụ: info@dulichhatien.vn   (trả lời trong vòng 20phút từ 8h -11h30 và 13h30 -15h30 các ngày trong tuần )

 
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 155 trong 32 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin cũ hơn

Ý kiến bạn đọc

 

Giãm Giá Xe Bus Từ Hà Tiên Đi Campuchia