Chương Trình Khuyến Mãi

 
 

Xe bus từ Hà Tiên đi Campuchia | Sihanoukville.

Đăng lúc: Thứ bảy - 20/08/2016 22:28 - Người đăng bài viết: admin

Xe Open bus máy lạnh chạy 2 chuyến hằng ngày từ cửa khẩu Xà Xía Hà Tiên đi Campuchia - Sihanoukville - Biển Kep - Kampot - PhnomPenh - Siem Riep.

Xe bus từ Hà Tiên đi Campuchia | Sihanoukville.

Xe bus từ Hà Tiên đi Campuchia | Sihanoukville.

Xe Bus Từ Hà Tiên đi Campuchia khởi hành hằng ngày, có xe trung chuyển đón khách ở bến tàu Hà Tiên, khách sạn ở Hà Tiên, cửa khẩu Hà Tiên đi các điểm du lịch ở Campuchia và ngược lại.
ể đi được.
Bảng Giá Vé Xe Bus Năm 2016
 
STT Chuyến đi Giờ khởi hành

 
Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD


Cho thuê xe du lịch từ Hà Tiên đi tham quan Campuchia theo nhu cầu của quý khách. Xe 4 chỗ, xe 7 chỗ, xe 16 chỗ, xe 29 chỗ, xe 35 chỗ, xe 45 chỗ máy lạnh chất lượng cao. Tài xế giúp khách làm thủ tục cửa khẩu, visa cambodia cho khách quốc tịch nước ngoài.

 
STT
 
Tuyến Đi/ 1ngày

XE 4 – 7 CHỖ

XE 16 CHỖ
 

XE 25 CHỖ
 

XE 45 CHỖ
 
01
CỬA KHẨU – BIỂN KEP
50$
50$
70$
100$
02
CỬA KHẨU -KEP - NÚI TÀ LƠN
90$
100$
130$
150$
03
CỬA KHẨU - PHNOMPHENH
100$
110$
150$
180$
04
CỦA KHẨU – SIHANOUK VILLE
100$
120$
150$
180$
05
CỬA KHẨU – SIEM REAP
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ

Tàu Nhanh Ra Đảo Kohrong, Kohrong Samloem từ Cãng Serendipity
Ngoài tuyến xe bus cửa khẩu Xà Xía chạy hằng ngày từ Hà Tiên sang Campuchia thì Cty còn đưa vào hoặc động tàu cao tốc từ bến tàu Sihanoukville ra đảo KohRong Samloem với 3 chuyến mỗi ngày. Đây là tàu cao tốc chất lượng cao được đóng mới hoàng toàn với vận tốc hiện tại khách đi tàu chỉ mất 40 phút là đến đảo Kohrong samloem. Tàu chuyên chở được 140 khách với 3 chuyến khứ hồi mỗi ngày
Với loại tàu cao tốc này khách có thể rút ngắn thời gian từ cãng Sihanoukville ra đảo, tàu chạy nhanh, an toàn và tiết kiệm. Khách không phải say sóng khi đi tàu chậm và mất nhiều thời gian lên đênh trên biển. Tàu có khoang hành khách với ghế ngồi rộng có máy lạnh, có khu vực phía sau ngắm cảnh cho khách....
Bảng Giá Vé Tàu 2016
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
SHV – Kohrong - Samloem 09h00 – 12h00 - 14h00 40’ 20USD/ khứ hồi
Kohrong - Samloem -  SHV 10h00 – 13h00 - 16h00 40’

Hướng Dẫn Đặt Vé Boat + Bus 
- Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.
- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.


Điện thoại khi cần tư vấn thêm : 0772.630000 - 0944440235
Mail đặt dịch vụ: info@dulichhatien.vn   (trả lời trong vòng 20phút từ 8h -11h30 và 13h30 -15h30 các ngày trong tuần )
Mail thuê xe đi riêng: info@thuexekiengiang.com


Xe bus từ hà tiên đi campuchia: sihanoukville, kep, kampot, phnompenh, siem riep


Cho Thuê Xe 4 chỗ từ Hà Tiên đi campchia: 
sihanoukville, kep, kampot, phnompenh, siem riep


Cho Thuê Xe 7 chỗ từ Hà Tiên đi campchia: sihanoukville, kep, kampot, phnompenh, siem riep



Cho Thuê Xe 16 chỗ từ Hà Tiên đi campchia: sihanoukville, kep, kampot, phnompenh, siem riep



Cho Thuê Xe 29 chỗ từ Hà Tiên đi campchia: sihanoukville, kep, kampot, phnompenh, siem riep



Cho Thuê Xe 45 chỗ từ Hà Tiên đi campchia: sihanoukville, kep, kampot, phnompenh, siem riep
Tag: xe bus đi campuchia,xe bus hà tiên đi campuchia,xe bus hà tiên đi sihanoukville, xe từ hà tiên đi sihanoukville, xe từ hà tiên đi campuchia, xe ở hà tiên đi campuchia, xe ở hà tiên đi sihanoukville, phượt campuchia, phượt sihanoukville, kinh nghiệm du lịch campuchia, hướng dẫn đi campuchia, hướng dẫn du lịch campuchia, đảo kohrong samloem, đảo kohrong sihanoukville.
Tác giả bài viết: Toàn - 0944440235
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 5 trong 1 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Ý kiến bạn đọc

 

Giãm Giá Xe Bus Từ Hà Tiên Đi Campuchia