Xe Bus Xà Xía Đi Sihanouk Ville|Kep|Kampot|Bokor|PhnomPenh

Tuyến xe bus máy lạnh chât lượng cao khởi hành từ Hà Tiên qua cửa khẩu Xà Xía đi các điểm du lịch Campuchia với 2 chuyến hàng ngày. Xe máy lạnh đi đúng giờ.
Xe Bus Xà Xía Đi Sihanouk Ville|Kep|Kampot|Bokor|PhnomPenh
Tại cửa khẩu Xà Xía, Hà Tiên, Kiên Giang với dịch vụ xe bus chất lượng cao chạy hằng ngày chạy tuyến cửa khẩu Xà Xía Hà Tiên đi các điểm du lịch ở Campuchia như biển Kep, Kampot, Núi Bokor, Sihanouk ville, thủ đô Phnompenh, Siêm Riệp với 2 chuyến hằng ngày. Có xe trung chuyển đưa đón khách tại bến tàu Hà Tiên và bến xe Hà Tiên, các khách sạn tại Hà Tiên.

Bảng Giá Vé Xe Bus Năm 2016
 
STT Chuyến đi Giờ khởi hành

 
Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD
Ngoài tuyến xe bus chạy hằng ngày thì chúng tôi còn cho thuê xe ô tô các loại từ 4 chỗ, 16 chỗ , 29 chỗ, 35 chỗ  tại cửa khẩu Hà Tiên đi Campuchia, xe chất lượng tốt, có máy lạnh, tivi...tài xế nhiệt tình, nói được tiếng việt và khơmer.

STT

Tuyến Đi/ 1ngày

XE 4 – 7 CHỖ

XE 16 CHỖ
 

XE 25 CHỖ
 

XE 45 CHỖ
 
01
CỬA KHẨU – BIỂN KEP
50$
50$
70$
100$
02
CỬA KHẨU - KEP - NÚI TÀ LƠN
90$
100$
130$
200$
03
CỬA KHẨU - PHNOMPHENH
90$
110$
150$
250$
04
CỦA KHẨU – SIHANOUK VILLE
80$
120$
150$
250$
05
CỬA KHẨU – SIEM REAP
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ
Liên Hệ

Tàu Cao Tốc - TauTàu Nhanh (Speed Boat) Ra Đảo Kohrong Samloem    
Để phục vụ trọn gói nhu cầu tham quan của khách du lịch thì Cty còn mở thêm tuyến tàu cao tốc từ cãng Sihanoukville ra đảo Kohrong Samloem (Speed boat ) với 2 chuyến hằng ngày để phục vụ khách tham quan đảo.
Bảng Giá Vé Tàu Từ Sihanoukville - Kohrong Samloem
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
Sihanoukville – Kohrong Samloem

Kohrong Samlome - Sihnoukville
09h00 – 12h00 - 14h00

10h00 - 13h00 - 16h00

40’

20USD
 
 
Liên Hệ Đặt Vé:  
  - Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.
- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.
Điện Thoại: 0772630000 - 0944440235 ( Toàn)

Mail: info@dulichhatien.vn