Xe bus đi Sihanoukville| cửa khẩu Xà Xía | Hà Tiên.

Dịch vụ xe bus vận chuyển quốc tế đi Sihanoukvill Campuchia từ Hà Tiên qua cửa khẩu Xà Xía với 2 chuyến hằng ngày. Xe bus máy lạnh chất lượng cao, có xe trung chuyển đưa đón khách trong nội ô và giúp làm thủ tục cửa khẩu , visa cambodia cho khách nước ngoài.
Xe bus đi Sihanoukville| cửa khẩu Xà Xía | Hà Tiên.
Xe bus vận chuyển khách quốc tế từ Hà Tiên đi Sihanoukville hằng ngày khởi hành tại Văn Phòng ở Hà Tiên. Xe bus đi Sihanoukville được cty chúng tôi đưa vào hoạt động đầu năm 2012 với tuyến xe khởi hành từ Hà Tiên đi biển Kep, Kampot, Sihanoukville, PhnomPenh, Siem Riem.....với 2 chuyến hằng ngày. Xe bus đi Sihanoukville từ xà xía là xe đời mới 16 chỗ và 35 chỗ khởi hành hằng ngày 2 chuyến. Xe đi Sihanoukville từ Hà Tiên là xe máy lạnh có trung chuyển đón khách tại điểm hẹn khi khách đặt vé trước qua Mail cho chúng tôi. Xe bus Sihanoukville khởi hành qua cửa khẩu Xà Xía có nhận làm thủ tục giúp khách và visa cambodia cho khách nước ngoài.

Bảng Giá Vé Xe Bus Năm 2016
 
STT Chuyến đi Giờ khởi hành

 
Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD

Ngoài dịch vụ xe bus đi Campuchia hằng ngày thì chúng tôi còn cho thuê xe du lịch cho khách đi riêng bao gồm xe 4 chỗ, xe 7 chỗ, xe 16 chỗ, xe 35 chỗ phục vụ chạy tour theo lịch trình yêu cầu của quý khách. 
Tàu Cao Tốc - Tàu Nhanh ( Speed Boat ) Từ Sihanouk Ville đi Kohrong - Kohrong Samloem
Với loại tàu cao tốc này khách có thể rút ngắn thời gian từ cãng Sihanoukville ra đảo Kohrong Samlome, tàu chạy nhanh, an toàn và tiết kiệm. Khách không phải say sóng khi đi tàu chậm và mất nhiều thời gian lên đênh trên biển. Tàu có khoang hành khách với ghế ngồi rộng có máy lạnh, có khu vực phía sau ngắm cảnh cho khách....
Bảng Giá Vé Tàu Từ Sihanoukville - Kohrong Samloem
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
Sihanoukville – Kohrong Samloem 09h00 – 12h00 - 14h00 40’
 
20USD
Kohrong Samloem -  Sihanoukville 10h00 – 13h00 - 16h00 40’
 

Liên Hệ Đặt Vé - Tư vấn dịch vụ:    
 - Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.
- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.
Điện Thoại: 0772630000 - 0944440235 ( Toàn)
Mail: info@dulichhaten.vn